Tập thể 12T1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tập thể 12T1

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» Bạo Lực Quá...........
loi muon noi cua trai tim Icon_minitimeby monsterkiss 24/8/2013, 7:34 am

» Bản ry chúk nghiệt ngã....
loi muon noi cua trai tim Icon_minitimeby Chuối 29/8/2012, 9:27 am

» Học thể dục
loi muon noi cua trai tim Icon_minitimeby Chuối 13/8/2012, 8:35 pm

» [SCANDAL]_Quý, Nam, Vấn hát nhép???
loi muon noi cua trai tim Icon_minitimeby Chuối 13/8/2012, 8:29 pm

» Vài dòng tâm sự
loi muon noi cua trai tim Icon_minitimeby Chuối 13/8/2012, 7:36 pm

» Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi
loi muon noi cua trai tim Icon_minitimeby tranphivu123456 30/1/2012, 12:55 am

» Hình cắm trại này!!! (p.1)
loi muon noi cua trai tim Icon_minitimeby tranphivu123456 30/1/2012, 12:50 am

» Các bạn nữ đâu rùi ta?
loi muon noi cua trai tim Icon_minitimeby chanh khong chua 21/11/2011, 10:16 am

» chúc cả nhà vuivui
loi muon noi cua trai tim Icon_minitimeby biodiamondhv 2/11/2011, 3:00 pm

» cac anh em 12t1 doc ki huong dan truoc khi su dung nhe!!!
loi muon noi cua trai tim Icon_minitimeby Jindo 10/9/2011, 7:51 am

loi muon noi cua trai tim

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
cobe_yeuhoahong428

cobe_yeuhoahong428

Banana : 3

loi muon noi cua trai tim Empty
Bài gửiTiêu đề: loi muon noi cua trai tim   loi muon noi cua trai tim Icon_minitime26/7/2010, 3:36 pm

Sao cứ phải khóc khi nước mắt không làm tan đi muộn phiền? Sao cứ phải ghét khi tình yêu thương còn chưa đủ? Sao cứ phải buồn khi quanh ta luôn có niềm vui? Sao cứ phải cố quên khi nỗi nhớ đã đong đầy? Sao cứ phải nhìn lại khi phía trước luôn có mặt trời? Sao cứ phải tránh nhau khi bước chân luôn tìm về nhau? Sao cứ phải xa nhau khi hai trái tim là của nhau? Sao cứ phải tay trong tay để thấy bên mình không còn cô đơn? Sao phải đợi 1 nụ cười mới trở nên thật xinh tươi? Sao phải đợi đến lúc cô đơn mới nhận ra giá trị của một người bạn? Sao ko gửi tin nhắn này đến những ng` mà bạn yêu thương

Đừng bao giờ rời khỏi người mình yêu để đến với người mình thích. Bởi vì 1 ngày nào đó, người bạn thích cũng sẽ bỏ rơi bạn để đến với người mà họ yêu. Biết đâu người mà bạn yêu sẽ nhận ra họ yêu bạn biết bao. Nếu bạn nhận lại tin nhắn này từ bất cứ ai, người đó sẽ là bạn thật sự của bạn, hoặc ít ra là một nữa mà bạn đang tìm kiếm. GỬI ĐI, ĐỪNG CHỈ GIỮ CHO RIÊNG MÌNH

Cười thật lớn trong đau khổ và nước mắt ! Khóc thật nhiều trong hạnh phúc và tình yêu ! Dù hôm nay bạn nhận chẳng bao nhiêu. Hãy yêu người , yêu những gì bạn có! Bóng tối qua đi , rồi bình minh sáng tỏ Hạnh phúc sẽ về bên bạn , bạn ơi !!!------> hãy gửi dong` tin ni` cho tất cả những ng` bạn của bạn

Không có bạn tôi vẫn sống. Không có bạn tôi vẫn đi về phía trước. Không có bạn tôi vẫn trò chuyện với mọi người. Không có bạn tôi vẫn cười đùa. Không có bạn tôi sẽ không còn muốn bệnh. nhưng.... Không có bạn cuộc sống không còn ý nghĩa. Không có bạn phía trước vẫn là màu đen. Không có bạn những cuộc nói chuyện với mọi người dường như vô vị. Không có bạn thì nụ cười đó của tôi dường như rất gượng. Không có bạn bệnh làm gì để chẳng ai lo lắng..."...Và ..send it for your friends ^ ^
Lúc bé , nghỉ học là chuyện lạ. Lớn lên mới biết, chuyện lạ là đi học... Lúc bé, tưởng đến trường là phải học. Lớn lên mới biết, đến trường còn được ... ngủ . Lúc bé, tưởng thi xong là hết. Lớn lên mới biết , sau thi còn có thi lại... Lúc bé, tưởng gặp lại thầy cô là ở nhà. Lớn lên mới biết, còn có thể gặp lại thầy cô ở trường nhiều lần... Lúc bé , tưởng điểm 10 mới là giỏi. Lớn lên mới biết, chỉ 5 thôi đã quý lắm rồi... Lúc bé, tưởng càng học càng giỏi. Lớn lên mới biết, càng học càng ngu đi.<<<<<<Có bao giờ bạn nghĩ rằng ở một nơi trên trái đất này, có một người nào đó đang mong nhớ bạn ? Có bao giờ bạn thì thầm lời yêu thương với người mà chỉ ở bên bạn trong giấc mơ ? Nếu bạn đang được yêu, hãy cố giữ lấy vì biết đâu trên thế gian này chỉ có một người như vậy. Còn nếu bạn đang yêu ai mà không được chấp nhận thì hãy vững tin và mong chờ, thời gian sẽ chứng minh cho trái tim của bạn. Hãy gủi tin nhắn này đến tất cả mọi người trong list của bạn, cầu cho bạn sẽ có được một tình yêu thật đẹp, thật hạnh phúc...

Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm.Lúc đó, bạn đã yêu... Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu... Bạn luôn tự nhủ rằng "người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu... Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu ai có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.Lúc đó, bạn đã yêu. Hãy send tin cho everyone trong nick bạn
Mỗi ngày, bạn online va` chăn' chắn bạn đã tưng` nhận được những tin nhắn ofline ,co' thể có tin rác va` có nhưng tin nhắn thú vị . chia sẽ cho bạn be` với nhé
Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người bạn thương yêu. Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo. Ấm áp không phải khi bạn nói “ấm quá”, mà là khi có người thì thầm với bạn: “Có lạnh không?”. Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn. Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy.----> Mùa đông sắp đến rồi Chúc bạn sẽ ấm áp bên cạnh những người thân nhé !
( 18/11 gởi đến kaze bởi em gái sakura_chan )
-----------------------------------------------------------
Có thể bạn cho rằng bạn muốn ẩn nick mình để khỏi bị làm phiền, nhưng tôi không thấy thế, hãy tùy từng lúc vì họ còn nhớ và quan tâm đến mình họ mới vậy và biết đâu lúc đó họ đang cần đến mình cũng như có lúc mình mong người ta trên mạng. Hãy để ngày ngày chúng ta được thấy nick sáng của nhau để được biết rằng mọi người vẫn đang bình an vô sự ngay cả khi không chat với nhau, hãy gửi tin nhắn này đến mọi người cho tất cả những người yêu thương xung quanh bạn, bạn nhé !
Có ai đó đã nói rằng : - Hãy hát như chẳng có ai đang nghe - Hãy nhảy múa như không có ai nhìn - Hãy làm việc như thể bạn không cần tiền - Hãy yêu như chưa từng có ai làm bạn đau đớn - Hãy luôn là chính mình dù trong mọi hoàn cảnh ... Và hãy sống như thể trái đất này chính là thiên đường của bạn ! Bạn hãy gửi câu chuyện này đến những người bạn của mình. Nếu bạn không gửi, sẽ chẳng có điều không may nào đến với bạn cả. Nếu bạn gửi - sẽ có một ai đó mỉm cười !!! Và đó mới là điều quan trọng nhất
Đây là 1 câu đố , đọc điên ráng chịu : Có con cọp cắn con cọp con, con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp cha con cọp cắn con cọp con con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp .Hỏi có bao nhiêu con cọp?
(từ cat_chan , chishiyo_chan& nh` ng` khac' - chóng cả mặt ! )
-----------------------------------------------------------

Nụ cười.... Nụ cười ấy.... Làm tôi vui mỗi ngày.... Làm tôi vui.....mỗi lần nhìn thấy... Làm tôi cảm thấy thanh thản....và nhẹ nhõm.... Làm tôi xao xuyến biết nhường nào... Hạnh phúc, chỉ đơn giản là nhìn nụ cười ấy, và biết, nó là dành cho mình...với tôi, chỉ như thế là quá đủ Nụ cười ấy....hiền dịu.... ....và nhẹ nhàng.... Nụ cười ấy...thật tươi tắn.... Đôi mắt ấy...long lanh... Cái nhìn ấy... đầy trìu mến..... Mãi mãi.... Chỉ muốn giữ nụ cười ấy luôn bên mình... ....Mãi mãi.... Nụ cười...hiền dịu ấy.... ...là của ... Chủ tịch Hồ Chí Minh.... In trên tờ Polyme.
Souri_Master

Souri_Master

Banana : 53

Bài gửiTiêu đề: Re: loi muon noi cua trai tim   loi muon noi cua trai tim Icon_minitime26/7/2010, 10:44 pm

Hay quá nhưng ... để từ từ mình đọc ( dài vãi). cho bit cao danh quý tánh đi nhi~ cô pé iu hoa...
Queen of the night

Banana : 48

Bài gửiTiêu đề: Re: loi muon noi cua trai tim   loi muon noi cua trai tim Icon_minitime26/7/2010, 11:05 pm

dox nge pun wa dj truj.......... loi muon noi cua trai tim 883194 loi muon noi cua trai tim 883194 loi muon noi cua trai tim 883194
tuyet!
Chuối
Admin
Chuối

Banana : 323

Bài gửiTiêu đề: Re: loi muon noi cua trai tim   loi muon noi cua trai tim Icon_minitime29/7/2010, 9:09 am

Souri_Master đã viết:
Hay quá nhưng ... để từ từ mình đọc ( dài vãi). cho bit cao danh quý tánh đi nhi~ cô pé iu hoa...

Một thành viên của tổ 4 hehe, một người mà anh 2 không ngờ đến đó là ai loi muon noi cua trai tim 469411
Có ai bit không hè?
https://12t1.forum-viet.com
Souri_Master

Souri_Master

Banana : 53

Bài gửiTiêu đề: Re: loi muon noi cua trai tim   loi muon noi cua trai tim Icon_minitime29/7/2010, 7:00 pm

Chai tò mò wá!!! aj zay thuỷ, trả lời giúp 2 đi!! loi muon noi cua trai tim 858141
Chuối
Admin
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: loi muon noi cua trai tim   loi muon noi cua trai tim Icon_minitime29/7/2010, 7:41 pm

cho 2 tò mò chit lun , hihi, đoán đi, ai đoán trúng tớ cho cục kẹo loi muon noi cua trai tim 935946
Queen of the night

Banana : 48

Bài gửiTiêu đề: Re: loi muon noi cua trai tim   loi muon noi cua trai tim Icon_minitime1/8/2010, 10:46 pm

t bjk t bjk nek! khj ja` t doan chung' m cho t 1 bjx keo (gom thjet la` nhju` cuk keo) nha!
loi muon noi cua trai tim 58621 loi muon noi cua trai tim 58621 loi muon noi cua trai tim 58621
Chuối
Admin
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: loi muon noi cua trai tim   loi muon noi cua trai tim Icon_minitime2/8/2010, 11:58 am

Hế hế, nó viết là "cuk keo" làm mình bị một phen hiểu lầm loi muon noi cua trai tim 498940

M đoán đê!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: loi muon noi cua trai tim   loi muon noi cua trai tim Icon_minitime

loi muon noi cua trai tim
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hình cắm trại này!!! (p.1)
» Clip cam trai na'k pa` con oj!
» canh bao cho cac ban trai 12t1