Tập thể 12T1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tập thể 12T1

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» Bạo Lực Quá...........
Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitimeby monsterkiss 24/8/2013, 7:34 am

» Bản ry chúk nghiệt ngã....
Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitimeby Chuối 29/8/2012, 9:27 am

» Học thể dục
Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitimeby Chuối 13/8/2012, 8:35 pm

» [SCANDAL]_Quý, Nam, Vấn hát nhép???
Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitimeby Chuối 13/8/2012, 8:29 pm

» Vài dòng tâm sự
Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitimeby Chuối 13/8/2012, 7:36 pm

» Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi
Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitimeby tranphivu123456 30/1/2012, 12:55 am

» Hình cắm trại này!!! (p.1)
Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitimeby tranphivu123456 30/1/2012, 12:50 am

» Các bạn nữ đâu rùi ta?
Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitimeby chanh khong chua 21/11/2011, 10:16 am

» chúc cả nhà vuivui
Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitimeby biodiamondhv 2/11/2011, 3:00 pm

» cac anh em 12t1 doc ki huong dan truoc khi su dung nhe!!!
Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitimeby Jindo 10/9/2011, 7:51 am

Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi

Go down 
dinh_thien1604
lucky_boy6592
monsterkiss
nhok_mien
Chuối
spyder
10 posters
Tác giảThông điệp
spyder

Banana : 3

Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime29/4/2011, 12:55 am

Vậy là đã gần một năm, một năm xa cách, khoảng thời gian không quá dài nhưng có thể để tôi hiểu rõ những điều mà cũng cách đây một năm mà tôi đã xem đó là điều rất đỗi bình thường trong cuộc sống. Thời học sinh thì có lẽ ai cũng một lần đi qua nhưng mỗi kí ức về nó thì khó có thể phai nhạt trong lòng những cô cậu học trò ngây ngô ngày nào. Tôi cũng thế tôi cũng có những kí ức mà có lẽ nó sẽ đọng mãi trong lòng. Tôi nhớ những ngày mà phải tất tả chạy xe thật nhanh, thật nhanh để không bị cờ đỏ ghi tên, là những ngày ngồi trong cái lớp 12T1 ấy. Buồn cười thật giờ những khoảnh khắc ấy đối với tôi mới đẹp làm sao, là những khi ngồi tám cùng anh bạn cùng bàn trong giờ học, là những giờ ra chơi được chọc phá các bạn xung quanh. Hay những lúc ngồi gân cổ chỉ để cãi nhau với cô bạn để rồi khi ra về mới phát hiện trên cánh tay mình đầy dấu móng tay trong một trận đấu không cân sức. Là những lúc phải chạy đi mua bánh tráng, mua nước ngọt cho lũ con gái sau đó rồi lại tự trách“sao mình dại gái thế nhỉ”. Là những giây phút đầu tiết ngồi cầu trời để không phải lên bảng. Là tiết kiểm tra trong tình trạng sách, vở cứ luôn được mở sẵn sàng, là khi sinh hoạt hứa với cô giáo chủ nhiệm cả lớp cùng cố gắng giành hạng nhất để rồi tuần sau đâu lại vào đấy..., là những phút giây cuối cấp để ngắm cả lớp cùng ăn vụn, là những giọt nước mắt của giờ phút cuối cùng trên bục giảng...là tất cả một quãng đời học sinh của tôi. Nó đơn giản vậy đấy nhưng là kí ức của tôi và của 12T1 để rồi khi một mình nhớ tôi lại tự nhủ thầm”Nhớ lắm 12T1 ơi! Nhớ lắm các bạn ơi!!!”

Thời gian trôi qua mau, chỉ còn lại những kỉ niệm
Kỷ niệm thân yêu ơi, sẽ còn nhớ mãi tiếng thầy cô
Bạn bè mến thương ơi, sẽ còn nhớ những lúc giận hờn
Để rồi mai chia xa lòng chợt dâng niềm thiết tha
Nhớ bạn bè, nhớ mái trường xưa....

Nếu có ước muốn cho cuộc đời này tôi sẽ không ước thời gian quay trở lại nhưng tôi sẽ giữ những nỗi nhớ, những kỉ niệm mà tôi đã có và đã từng đi qua.

Chuối
Admin
Chuối

Banana : 323

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime3/5/2011, 5:04 pm

đọc bài mà mún khóc :((
ôi sư huynh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
lâu nay k phát hiện Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi 69772
https://12t1.forum-viet.com
nhok_mien

nhok_mien

Banana : 106

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime17/5/2011, 10:50 pm

Bài này cũng hay nhưng mà cho hỏi tí nhe. spyder là mem của tổ nào vậy. khai rõ danh tánh cho mọi người cùng biết đi.
monsterkiss

monsterkiss

Banana : 87

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime4/6/2011, 11:10 pm

chắc mem này tổ 1
viết hay đó. cảm động. làm tui cảm thấy như có 1 phần của chính mình trong câu chuỵn của pạn ak.^^

Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi 417101
Chuối
Admin
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime7/6/2011, 6:37 pm

sư huynh Thành đó mí ku ^^
lucky_boy6592

lucky_boy6592

Banana : 59

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime11/6/2011, 8:07 am

ak ah...ko phải ku thành lấy tên naruto j j ah??? Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi 137430
dinh_thien1604

Banana : 77

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime16/6/2011, 2:27 pm

Mấy bạn có thấy cái hình ở trên cùng ko. Tớ mong rằng các bạn sẽ có ý thức để sau này sẽ có thật nhiều những bức ảnh như vậy nhé. Tớ thấy cả năm nay được có mấy người ah, còn toàn là đường ai đi với bồ ấy hjxhjx. Có bồ rồi là quên hết, có ngày chết cho coi.
monsterkiss

monsterkiss

Banana : 87

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime25/6/2011, 10:21 pm

dinh_thien1604 đã viết:
Mấy bạn có thấy cái hình ở trên cùng ko. Tớ mong rằng các bạn sẽ có ý thức để sau này sẽ có thật nhiều những bức ảnh như vậy nhé. Tớ thấy cả năm nay được có mấy người ah, còn toàn là đường ai đi với bồ ấy hjxhjx. Có bồ rồi là quên hết, có ngày chết cho coi.
sao sử dụng từ ngữ ghê thế thiện. ai chết? sao chết?
lucky_boy6592

lucky_boy6592

Banana : 59

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime26/6/2011, 6:05 pm

lucky chưa cóa pô. ai đóa cóa pồ yk mòa Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi 907648 Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi 907648 Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi 907648
nhok_mien

nhok_mien

Banana : 106

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime28/6/2011, 3:11 pm

đúng òy. tha thiết đề nghị mọi người tập trung vào lớp la chính nha. có bồ thì để sang 1 bên. việc nào ra việc đó
Queen of the night

Banana : 48

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime5/7/2011, 3:47 pm

Oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.......DAI SU WUYNHHHHHHHHHHHHHH
Oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..............12t1 ju dau!!....................
Chuối
Admin
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime20/7/2011, 4:08 pm

mắm Trang bịnh lắm gòy nghen mạy
langtu

Banana : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime24/8/2011, 9:20 pm

nge giọng văn này sao thấy giống một thằng, không phải của ku thành đâu, thành đâu có đánh nhau với con gái đâu ra.....mà hình như ai đó mượn lời của vài người mà viết ra đó... Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi 109771
1 năm rồi nhỉ, năm ngoái giờ này t đang mất ăn mất ngủ vì kết quả dh và để rồi vui gần chết khi có giấy báo...nhưng bản thân t lại không thể tưởng tượng hết những khó khăn khi xa nhà...từ ngày xuống sg, không biết bao nhiêu chuyện mà nói...trước đây cũng nghĩ tới nhưng mà vẫn không ngờ lại thê thảm vô cùng Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi 557269 hôm được về quê ôn thi học kỳ hai mà ngay đùng dịp tổng kết năm học...nhớ lại những ngày sưa mà tiếc quá....tiếc nhớ thương......cũng thấy có lỗi lắm....lên web lớp chỉ làm khách xem mà k ho he gì.... Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi 194728 12t1 là niềm kiêu hãnh và là ước mơ ...... Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi 17258
Chuối
Admin
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime7/9/2011, 7:59 pm

uhm, lúc đầu cũng không nghĩ là thành đâu, mà tại thấy cái email của Thành
Sau này đọc lại thì chắc ăn là Ninh Giang rùi
Jindo

Banana : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime7/9/2011, 10:28 pm

Chuối:"uhm, lúc đầu cũng không nghĩ là thành đâu, mà tại thấy cái email của Thành
Sau này đọc lại thì chắc ăn là Ninh Giang rùi"!!!

Nhầm hàng rồi bồ tèo ơi. Cái vụ mà "dại gái... bị dụ mua đồ ăn" thì CHƯA HỀ CÓ TRONG TỪ ĐIỂN CỦA MÌNH NHÁ!!!!!!
Mà đọc cái này thấy nhớ lại 12 quá. Giọng văn kiểu này dám khẳng định không phải của thằng Thành. Căn cứ những cái có trong bài viết thì thử đoán tác giả là thằng Khiêm Mập (xác suất trật cỡ 0,1%) vì đi học trễ, quay bài, cãi lộn với gái, bị gái sai... nó hội tụ đầy đủ những phẩm chất đó.........................
Chuối
Admin
Chuối

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime10/9/2011, 3:50 pm

oạch....lại nhầm hàng à =.=....nghe giọng văn sến củ cứ tưởng bạn Giang chứ hé hé
tranphivu123456

Banana : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime30/1/2012, 12:55 am

may tam anh nay de thuong qua !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi   Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi Icon_minitime

Thời gian ơi đi nhé! Kỉ niệm hãy cùng ở lại cùng tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang